Biến tần VNZ Series hãng WECON, Model VNZ200-315G-4 (315kW)
VNZ200-315G-4 (315kW) là biến tần thuộc dòng VNZ của hãng Wecon, ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp như băng tải, bơm, quạt, tải nặng, tải nhẹ….
Thông Tin Sản Phẩm
| Tên sản phẩm | Biến tần |
| Mã sản phẩm | VNZ200-315G-4 |
| Công suất | 315 kW |
| Điện áp | Input 3 phase 380V, output 3 phase 380V |
| Truyền thông | RS485 modbus RTU |
| Chế độ điều khiển | Open loop vector control (Without PG), V/F control |
| Tần số output | Vector control: 0 to 600 Hz, V/F control: 0 to 320 0Hz |