Biến tần VNZ Series hãng WECON, Model VNZ200-160G-4 (160kW)
Thông Tin Sản Phẩm
| Tên sản phẩm | Biến tần |
| Mã sản phẩm | VNZ200-160G-4 |
| Công suất | 160 kW |
| Điện áp | Input 3 phase 380V, output 3 phase 380V |
| Truyền thông | RS485 modbus RTU |
| Chế độ điều khiển | Open loop vector control (Without PG), V/F control |
| Tần số output | Vector control: 0 to 600 Hz, V/F control: 0 to 320 0Hz |