Biến tần VNZ Series hãng WECON, Model VNZ100-2R2G-2 (2.2kW)
VNZ100-2R2G-2 (2.2kW) là biến tần thuộc dòng VNZ của hãng Wecon, ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp như băng tải, bơm, quạt, tải nặng, tải nhẹ….
Thông Tin Sản Phẩm
| Tên sản phẩm | Biến tần |
| Mã sản phẩm | VNZ100-2R2G-2 |
| Công suất | 2.2 kW |
| Điện áp | Input 1 phase 220V, output 1 phase 220V |
| Truyền thông | RS485 modbus RTU |
| Chế độ điều khiển | V/F control |
| Tần số output | V/F control: 0.1 to 400 Hz |