Biến tần VNZ Series hãng WECON, Model VNZ100-1R5G-2 (1.5kW)
VNZ100-1R5G-2 (1.5kW) là biến tần thuộc dòng VNZ của hãng Wecon, ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp như băng tải, bơm, quạt, tải nặng, tải nhẹ….
Thông Tin Sản Phẩm
| Tên sản phẩm | Biến tần |
| Mã sản phẩm | VNZ100-1R5G-2 |
| Công suất | 1.5 kW |
| Điện áp | Input 1 phase 220V, output 1 phase 220V |
| Truyền thông | RS485 modbus RTU |
| Chế độ điều khiển | V/F control |
| Tần số output | V/F control: 0.1 to 400 Hz |
| Xuất xứ | WECON – Trung Quốc |
Thông Số Kỹ Thuật
Kích thước sản phẩm
Dãy Sản Phẩm
PI9150 15 inch