Biến tần VNZ Series hãng WECON, Model VNZ100-0R75G-4 (0.75kW)
VNZ100-0R75G-4 (0.75kW) là biến tần thuộc dòng VNZ của hãng Wecon, ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp như băng tải, bơm, quạt, tải nặng, tải nhẹ….
Thông Tin Sản Phẩm
| Tên sản phẩm | Biến tần |
| Mã sản phẩm | VNZ100-0R75G-4 |
| Công suất | 0.75 kW |
| Điện áp | Input 3 phase 380V, output 3 phase 380V |
| Truyền thông | RS485 modbus RTU |
| Chế độ điều khiển | V/F control |
| Tần số output | V/F control: 0.1 to 400 Hz |
| Xuất xứ | WECON – Trung Quốc |
Thông Số Kỹ Thuật
Kích thước sản phẩm
Dãy Sản Phẩm
BH-D6 4P 13A C N