| Mã sản phẩm | FX3S-20MT/ESS |
| Ngõ vào | 12 (sink/source) |
| Ngõ ra | 8 Transistor (source) |
| Truyền thông | RS422 |
| Khối lượng | 0.4 kg |
| Công suất | 20 W |
| Nguồn cấp | 100–240 V AC |
Chi tiết Mã Hàng
Thông Số Kỹ Thuật
Kích Thước Sản Phẩm
BH-D6 1P 16A C N