BIẾN TẦN FRECON CHÍNH HÃNG FR150A-4T-1.5B
Thông Tin Sản Phẩm
| Item | FR150A-4T-1.5B |
| Điện áp vào |
3-phase 380VAC
| Công suất | 1.5kW |
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
FR150A-2S-1.5B
1 × 0 ₫
BH-D6 3P 63A C N
1 × 0 ₫
VB-4T1R5GB (1.5Kw)
1 × 0 ₫ Subtotal: 0 ₫
Liên hệ
Model: FR150A-4T-1.5B
Thương hiệu: Frecon
Chất lượng: Mới 100%