| Mã | FR-D720-1.5K |
| Công suất | 1.5kW |
| Điện áp vào | 3 pha 200-240V |
| Điện áp ra | 3 pha 200-240V |
| Dòng điện | 7A |
| Tần số ra MAX | 400 Hz |